Fréttabréf febrúar-February Newsletter

febrúar 14th, 2008 Posted in Ísfólkid

 

Please Scroll down for English version

 

Vorhátiðin 5. apríl

Vorhátið félagsins verður haldin á Rustic Kithcen laugardaginn þann 5. apríl og hefst með fordrykk og óformlegu spjalli kl.19

Verð fyrir félagsmenn sem hafa borgað félagsgjöld er 50 dalir á mann, innifalið í því er þriggja rétta máltíð, drykkjarmiði og einn happdrættismiði.

Verð fyrir þá sem eru ekki í félaginu eru 60 dalir fyrir þriggja rétta máltíð og einn happdrættismiða.

Í happdrættinu eru veglegir vinningar svo sem hótelgistingar bæði í Vermont og á Íslandi, flugmiðar til Íslands, gjafakort út að borða á Íslandi og í Boston og ýmsar íslenskar vörur.

Happdrættismiðar verða seldir á hátíðinni en hagnaður af sölu þeirra er aðal tekjulind félagsins. Miðaverð er 5 dalir fyrir hvern miða og 6 saman á 20 dali. Munið að í fyrra var uppselt svo það er um að gera að tryggja sér miða strax með því að gera reply við þessum pósti og segja okkur hvað þið viljið marga miða. Núna er hægt að borga miðana með PayPal með því að fara á inn á þessa síðu www.paypal.com ,username er valsdottir@gmail.com Einnig er hægt að senda ávísun eða pening heim til Írisar (látið okkur vita ef þið viljið fá heimilisfangið hennar sent).

Bjórkvöld febrúar frestað um viku

Áveðið hefur verið að fresta bjórkvöldi, sem venju samkvæmt ætti að vera næsta föstudagsvkvöld, um viku. Það verður því föstudaginn 22. febrúar upp úr kl. 19 á nýjum stað sem heitir 28° og er í South End á gatnamótum Tremont street og Appleton street. Fyrir þá sem koma með lestinni eru næstu T stopp annað hvort NEMC eða Back Bay á appelsínugulu línunni og Arlington á grænu línunni.

Ástæðan fyrir breytingunni er fyrst og fremst sú að undanfarið hefur verið full þröngt á okkur á Grafton street. Einnig hefur komið fram tillaga um að hittast ekki alltaf á sama stað heldur rótera á milli nokkura staða. Við erum opin fyrir öllum tillögum svo ef þið vitið um rúmgóðan bar sem er vel staðsettur sendið okkur þá línu á isfolkid@isfolkid.net

Hvar:28 Degree www.28degrees-boston.com

Hvenær: 22. febrúar kl. 19

T-stopp:Arlington á grænu línunni og Back Bay eða New England á appelsínugulu línunni.

 

Menningarmorgnar fyrir börn og fullorðna 8. mars

Okkur langar til að prófa að standa fyrir mánaðarlegum hittingi fyrir félagsmenn á öllum aldri annan laugardag hvers mánaðar í Scandinavian Living Center. Hugmyndin er að fullorðnir fá tækifæri til að hittast og spalla yfir kaffibolla og skiptast jafnvel á blöðum að heiman. Börnin myndu leika sér, syngja íslensk lög og jafnvel fá íslensku kennslu.

Fyrsti hittingurinn verður laugardaginn 8. mars kl.10 í Annex Meeting room í Scandinavian Living Center, neðri hæð.

Ekki spillir að maður getur komið við á Kaffe Stugan og fengið sér samloku með laxi eða vínarbrauð

Danir byrjuðu með svona samkomur fyrir tæplega 2 árum og það hefur þróast hjá þeim í vinælar kaffistundir fyrir fullorðna og dönskuskóla bæði fyrir dönsk börn og fullorðið amerískt fólk sem á danska maka. Fróðlegt að sjá hvernig okkur muni ganga.

Hvar: Scandinavian Living Center-Annex Meeting Room

Hvenær: laugardaginn 8. mars kl. 10

 

Ný heimasíða

Við vekjum athygli á því að ný heimasíða hefur verið tekin í notkun og hefur slóðina www.isfolkid.net

 

Auglýsingar

Heyrst hefur að Siggi's skyr fáist nú í Whole Foods http://www.skyr.com/

-------------------------------------------------------------------------------------- Spring Fest April 5th Our annual SpringFest will be held at Rustic Kitchen April 5th @ 7 PM. The cost will be $50 for members (whom have already paid their dues) and $60 for all others This includes a three course meal, one drink ticket and one raffle ticket. We want to remind all of you that we will be selling our raffle tickets throughout the night. Funds raised during the evening help to pay for all of the activities we host throughout the year. Your support is greatly appreciated. The price will be $5 per ticket or 6 for $20. As usual, we will have plenty of exciting prizes including Round trip airfare to Iceland. Gifts certificates to many restaurants both in Iceland and around Boston. Lodging at fine hotels/Inn's and Icelandic products. The SpringFest was a sellout last year so please reply ASAP to reserve your seat. We now accept paypal as a form of payment as well as checks & cash. To make a paypal payment please log onto www.paypal.com username: valsdottir@gmail.com Pub-night Feb 22nd 7 PM The pub-night will be held Friday Feb 22nd around 7 PM at a new and exciting place called 28° (degrees). We feel that we have outgrown Grafton Street and are in need of change. We have also decided that we will try to pick a new place every so often. Please feel free to send us suggestions regarding new pubs/bars that you think would work for our group. isfolkid@isfolkid.net 28° is on the corner of Tremont & Appleton Street. The closest T stop would be NEMC or Back Bay on the orange line and Arlington on the green line. Where: 28° (Degrees) www.28degrees-boston.com When: Feb 22nd 7 PM Cultural morning for all ages! We have decided to meet once a month at the Scandinavian Living Center on Saturday mornings. The idea behind this is that our members of all ages could get a chance to meet, discuss current events, maybe exchange Icelandic books, movies and magazines. The children could play together, sing Icelandic songs and practice their Icelandic while the adults could grab a cup of coffee. Light refreshments will be available at Cafe Stugan. The 1st get-together will be held Saturday March 8th 10 AM in the Annex Meeting Room Scandinavian Living Center http://www.slcenter.org/ 206 Waltham Street West Newton, MA 02465 Phone 617-527-6566 We hope to see as many of you as possible. Where: Scandinavian Living Center –Annex Meeting Room When: Saturday March 8th at 10 AM New Webpage Our new webpage is www.isfolkid.net Advertisement: We heard that Siggi's Skyr is now available at Whole Foods www.skyr.com

Sorry, comments for this entry are closed at this time.